Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 16
    Số bài viết
    6

làm sao để mấy thàng player vô lam` scout hay coach

có mấy thằng player bây giờ đã quá tuổi nên tui muốn cho vô staff nhưng nói mãi nó không chịu.Làm sao đây,ở đội hinh` chính thì toàn ngồi dự bị,vô staff thì ko chịu .

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    259
    Thì đuổi đi hay chờ nó giải nghệ chứ còn sao nữa. Cầu thủ kô khoái thành HLV thì đành chịu thôi

Số bài viết
    90
    cứ thủ trả lương cho nó cao lên xem ntn ! Thằng nào chả ham tiền !
    Như thằng Beckham của Real khi nó về hưu tôi sign nó là HLV ! Điểm nó cũng cao phết !
    Tôi chắc chắn nó sẽ làm HLV thôi !
    CÒn nếu ko thì cũng chịu chỉ còn nc là sa thải ...như vega đã nói !

Số bài viết
    252
    Làm sao để sign Becks làm scout zdậy! TUi chỉ sign dc. Batthez về làm GK Coach thôi!

Số bài viết
    25
    Việc trở thành Staff là do data thiết lập từ trước rồi. Chẳng có cách nào đâu toàn phao tin đồn nhảm thôi.

Số bài viết
    638
    Khi cầu thủ về già, nhìn vô phần infomation của nó thì sẽ biết được sau khi giải nghệ nó định làm gì, nếu có ý định làm staff thì mình mời mới được chứ còn nó đã phán "ko có ý định gắn bó với bóng đá sau khi giải nghệ" thì đành pó cẳng thôi, chả có cách nào đâu

Số bài viết
    1,091
    Bé Diesler (Có thể viết lộn) của Đức đó, 26 tuổi lãnh thương tật suốt đời (Ngoài đời lẫn trong game), trong game cũng tập tọe làm HLV HLV 26 tuổi

Số bài viết
    98
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Omnislash Bài viết
    Bé Diesler (Có thể viết lộn) của Đức đó, 26 tuổi lãnh thương tật suốt đời (Ngoài đời lẫn trong game), trong game cũng tập tọe làm HLV HLV 26 tuổi
    chính xác thế thì đá toàn bị chấn thương thà làm hlv còn hơn là xuốt ngày vô nhà thương chữa bệnh có ngày thành điên mất.

Số bài viết
    55
    Muốn biết cầu thủ đó có làm coach hoặc scout hay physo được không thì bạn phải vào phần personnal. Nhìn cái kế hoạch dài hạn của nó (thường thì những cầu thủ từ 30 tuổi trở lên mới có), bạn sẽ biết nó có tham gia huấn luyện được không?
    Sau đó, bạn vào phần player interraction, bạn đề nghị nó tham gia ban huấn luyện hoặc nói với nó rằng nó có thể làm công tác huấn luyên được. Còn làm cái gì: Coach hay scout, assistant manager, thậm chí là manager thì bạn phải xem trong cái phần kế hoạch dài hạn mà tôi đã nói
    Thường thì khi nào cầu thủ có ý định giải nghệ thì nó mới hiện lên chỉ số huấn luyện, khi ấy mới có thể sign hắn về tham gia ban huấn luyện được. Muốn cho nó nghỉ hưu sớm thì bạn có thể cho nó đá ít thôi, chuyển nó xuống đội hình phụ ... Thỉnh thoảng lại dùng cái player interraction nhá!!!

FORZA MILAN!!!:second:

Số bài viết
    58
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của Doc_Co_Cau_Bai Bài viết
    cứ thủ trả lương cho nó cao lên xem ntn ! Thằng nào chả ham tiền !
    Như thằng Beckham của Real khi nó về hưu tôi sign nó là HLV ! Điểm nó cũng cao phết !
    Tôi chắc chắn nó sẽ làm HLV thôi !
    CÒn nếu ko thì cũng chịu chỉ còn nc là sa thải ...như vega đã nói !
    Ko thể làm như vậy đc...có lần em làm thử rốt cuộc cũng đc nhg chỉ số rất còi nên phải sa thải. Mà lương nó đòi cao quá nên ko đuổi ngay đc->chịu trả lg cho nó 1 năm mà ko đc cái gì. Mà ko phải ai cũng có chỉ số staff cao sau khi giải nghệ đâu.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới